BA bakin karfe nada

Short Bayani:

BA farfajiyar gamawa ta musamman ce, kamar ƙarar madubi amma ba ta da haske ta yin madubi. Hakanan ana kiran annealing mai haske a matsayin haske mai haske, shine a tattara samfuran a cikin keɓewar sarari sannu a hankali aƙalla digiri 500, sa'annan sanya kayayyakin sanyaya na halitta har yanzu a cikin sararin da ke kewaye, bayan hakan don samun haske da kyakkyawar ƙasa, kuma ba tare da haifar decarburization halin da ake ciki.


Bayanin Samfura

Alamar samfur

Sino Bakin Karfe Karfin game da BA bakin karfe nada, Bright Annealing bakin karfe nada

Gama: BA, Haske mai haske

Fim: PVC, PE, PI, Laser PVC, 20um-120um, takarda ta karɓa

Kauri: 0.3mm - 3.0mm

Nisa: 600mm - 1500mm, kayanda aka matse pls a duba kayayyakin tsiri

Matsakaicin nauyin nauyi: 10MT

Nada ID: 400mm, 508mm, 610mm

Darasi: 304 316L 201 202 430 410s 409 409L da sauransu

Manufa da fa'idar aikin sarrafa bakin karfe

1.Don kawar da taurin aiki, don samun gamsassun tsarin kimiyyar rubutu. Lokacin amfani da buƙatun buƙatu daban-daban, microstructure na mai haske annealed bayan buƙatun ya bambanta, tsari na maganin zafi mai haske shima daban.

2.Samun damar ba-oxide mai haske, mai kyau juriya na lalata. Tun da annealing mai haske yana zafin saman samfurin a ƙarƙashin yanayi mai kariya na cakuda hydrogen da nitrogen, ana samun yanayin da ba oxidized da haske ba ta hanyar tsananin sarrafa yanayi a cikin wutar makera, musamman, tsarki, saura oxygen da kuma raɓa. Idan aka kwatanta da farfajiyar da aka samu ta hanyar amfani da dusar ƙanƙara da ɗauka, an rage yanayin chromium ɗin da ke tsiri saboda rashin tsarin aikin hada abubuwa, kuma juriya da lalata ta fi ta 2B farantin haske.

3.Aiki mai haske Kula da ƙarewar shimfidar mirgina, ba za'a iya sarrafa shi ba don samun dutsen mai haske. Saboda mannewa mai haske, murfin ko faranti yana riƙe da asalin ƙarfe na asali kuma an same shi tare da farfajiyar mai ƙyalli kusa da fuskar madubi, ana iya amfani da shi kai tsaye ba tare da wasu injuna ba, don buƙatun gaba ɗaya.

4.Za a iya yin tsiri daddare da kewayawa ta musamman ko murɗawa. Kamar yadda aikin haɗaɗa, babu wani canji a saman ƙarfe, za a iya riƙe saman ɗin gaba ɗaya ƙirar, za ku iya tsara zane na musamman da aka birgima mai sanyi ko murfi.

5.babu gurbatarwar yanayi ta hanyar hanyar tsinkewa ta yau da kullun. Bayan mannewar tsiri baya bukatar diban abinci ko magani makamancin haka, kar a yi amfani da abubuwa masu sinadarai iri-iri kamar su acid, babu wata matsalar gurbatar yanayi da ake samu ta hanyar diban abubuwa.

6.Don cimma ikon sarrafa madaidaiciyar madafan bakin karfe. Saboda ƙirar wutar tanderu mai haske tana ba da damar daidaitaccen ɓangaren yanki tare da faɗin tsiri ko murfin, ana iya samun ikon sarrafa layin na takardar ta hanyar daidaita yanayin sanyaya a cikin faɗin shugabanci na tsiri ta karkatarwar iska


  • Na Baya:
  • Na gaba:

  • Kayayyaki masu alaƙa